

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



**OFISI YA RAIS TAWALA ZAMIKOA NA
SERIKALI ZA MITAA**

**HALMASHAURI YA WILAYA YA
CHUNYA**



Unapojibutafadhalitaja:

Kumb.Na: CDC/L60/.....

Tarehe: 25/05/2022

**TANGAZO LA MWALIKO WA ZABUNI
YA KUMPATA MZABUNI WA KUVISHA MIFUGO HELENI
ZA UTAMBUZI ZA KIELEKTRONIKI HALMASHAURI YA
WILAYA CHUNYA
ZAB:NA.LGA /075/2021/22/NS/03**

1. Halmashauri ya Wilaya ya Chunya inatoa mwaliko wa zabuni ya kumpata mzabuni wa kuvisha mifugo heleni za kielektroniki kwa mwaka wa fedha 2021/2022.
2. Sifa za waombaji wanaohitajika:
 - i. Awe amesajiliwa na baraza la vetenari Tanzania
 - ii. Awe na uzoefu wa kufanya kazi za huduma ya mifugo katika Halmashauri mbalimbali
 - iii. Awe na wataalamu waliosajiliwa na baraza la vetenari wasiopungua wawili
 - iv. Awe na leseni na TIN namba ya biashara husika
 - v. Awe na mashine ya EFD
 - vi. Awe na uwezo wa kufanya kazi za awali za uvishaji heleni za kielektroniki bila kuomba malipo yoyote
 - vii. Awe na uwezo wa kuwalipa wataalamu wa Halmashauri atakaofanyanao kazi.
3. Katika maombi yako ambatisha nyaraka zifuatao
 - i. Cheti cha usajiri cha baraza la vetenari Tanzania.
 - ii. Leseni ya biashara husika na TIN namba.
 - iii. Taarifa za kibenk za miezi mitatu ya karibuni

- iv. Mikataba isiyopungua miwili ya kazi za nyuma alizofanya karibuni kwa Halmashauri zingine.

**KATIBU BODI YA ZABUNI
HALMASHAURI YA WILAYA**

S.L.P 73

CHUNYA

4. Kwa wale watakaoleta maombi yao kwa mkono barua zote zipelekwe ofisi **NAMBA 4 (NNE) KITENGO CHA UGAVI** Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Chunya ,kuanzia saa 2:00 asubuhi hadi saa 9:00 Alasiri siku za kazi kabla ya Alhamisi tarehe **02/06/2022** saa **4:00 asubuhi**.
5. Zabuni itafunguliwa siku ya **Alhamisi tarehe 02/06/2022** saa 4:30 asubuhi katika ukumbi mkubwa wa Halmashauri (Sapanjo Hall).
6. Mwombaji au mwakilishi wako unaruhusiwa kuhudhuria ufunguzi kwa gharama zako.



Tamimu H.Kambona
MKURUGENZI MTENDAJI (W)

CHUNYA
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
CHUNYA